தமிழகத்தில் 18 வயதிற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி!

தமிழகத்தில் 18 வயதிற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடப்படும் எனவும் இதற்கான ஒத்திகை நாளை (வெள்ளிக்கிழமை) நடைபெறும் எனவும் சுகாதாரத் துறை முதன்மைச் செயலாளர் ராதாகிருஷ்ணன் தெரிவித்துள்ளார்.

சென்னை பெரியமேட்டில் உள்ள மத்திய மருந்து கிடங்கில் ஆய்வுகளை மேற்கொண்ட அவர் செய்தியாளர்களிடம் கருத்து தெரிவிக்கையில் மேற்படி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதன்போது தொடர்ந்து தெரிவித்த அவர், “முதல்வர் உத்தரவின்படி போர்க்கால அடிப்படையில், அனைத்து மாவட்டங்களிலும் தடுப்பூசி ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகின்றன. ஏற்கெனவே ஐந்து மாவட்டங்களில் உள்ள 17 இடங்களில் தடுப்பூசி ஒத்திகை நடந்தது.

இதேபோன்று, அனைத்து மாவட்டங்களிலும், தடுப்பூசி ஒத்திகை வெள்ளிக்கிழமை நடைபெற உள்ளது. இந்த ஒத்திகையில், காத்திருப்போர் அறை, தடுப்பூசி போடும் அறை, கண்காணிப்பு அறை ஆகியவைகளின் வடிவமைப்பு போன்றவை குறித்து ஆராயப்படும்.  100 பேருக்கு தடுப்பூசி போடும்போது எடுக்கும் நேரம், தடுப்பூசி போடுவதற்கான வசதிகள் குறித்தும் இதன்போது ஆராயப்படும்.

Related posts