தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் ஒரு குழு பொநுஜன பெரமுனவுடன் இணைவு..!!

அகில இலங்கை ஐக்கிய மக்கள் அமையத்தை  ஆதரிப்பதற்காக எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் ஜனாதிபதி கோட்டபய ராஜபக்ச மற்றும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ச  ஆகியோரின் திட்டத்தை ஆதரிக்க தமிழ் தேசிய கூட்டணியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் கிழக்கு மாகாண சபையின் முன்னாள் உறுப்பினர் உட்பட பதினைந்து உறுப்பினர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர்.

திருகோணமலையில் உள்ள மல்லிகா ஹோட்டலில் நேற்று (28) நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் அவர்கள் பேசினர்.

இந்த நிகழ்வில் பிரதேச சபையின் இரண்டு உறுப்பினர்கள், துணைத் தலைவர், பிரதேச சபையின் ஏழு முன்னாள் உறுப்பினர்கள், பிரதேச சபையின் இரண்டு முன்னாள் தலைவர்கள் மற்றும் இரண்டு முன்னாள் எதிர்க்கட்சித் தலைவர்களும் பங்கேற்றனர்.

30 ஆண்டுகால யுத்தத்தின் போது தங்கள் மக்கள் பெரும் பாதிப்புக்குள்ளானார்கள் என்றும் எந்த நிவாரணமும் வரவில்லை என்றும் அவர்கள் வலியுறுத்தினர். தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு தனது மக்களின் வாக்குகளைப் பெறுவதற்காக கொழும்புக்குச் செல்வதாகவும், தேர்தல் நெருங்கும் போது கிராமத்திற்குத் திரும்புவதாகவும் அந்தக் குழு கூறியது.

பல ஆண்டுகளாக மக்கள் தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பால் ஏமாற்றப்பட்டதாகவும் அவர்கள் கூறினர்.

ஜனாதிபதி கோதபய ராஜபக்ஷவின் திட்டத்தை ஆதரிப்பதாகவும், இந்தத் தேர்தலில் அகில இலங்கை மக்கள் அமையத்துக்கு  ஆதரவளிப்பதாகவும் அவர்கள் கூறினர்.

Related posts