கொரோனா நோயாளி! முடி வெட்டிய சலூன் தொடர்பில் விசாரணை..!!

தங்காலை, பட்டியபொல பிரதேசத்தில் உள்ள தனது வீட்டிற்கு விடுமுறைக்காக வந்து மீண்டும் கந்தகாடு புனர்வாழ்வு நிலையத்திற்கு சென்ற பாதுகாப்பு பிரிவு உறுப்பினருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியாகியுள்ளது.

குறித்த கடந்த ஜுலை மாதம் 5ஆம் திகதி விடுமுறை பெற்று கந்தகாடு புனர்வாழ்வு நிலையத்தில் இருந்து பேருந்து ஒன்றில் கொழும்பிற்கு வருகைத்தந்துள்ளார். பின்னர் அவர் அங்கிருந்து அதிவேக நெடுஞ்சாலை ஊடாக மாத்தறைக்கு சென்றுள்ளார்.

மாத்தறை நகரத்திற்கு சென்ற அந்த பாதுகாப்பு பிரிவு அதிகாரி கதிர்காமம் செல்லும் பேருந்தில், பட்டிபொல பிரதேசத்தில் உள்ள தனது வீட்டிற்கு சென்றுள்ளார்.

ஜுலை 6 மற்றும் 7ஆம் திகதிகளில் தனது வீட்டில் நேரத்தை செலவிட்டுள்ள நிலையில் அந்த காலப்பகுதியில் வீட்டிற்கு அருகில் உள்ளவர்களுடன் பழகியுள்ளார். இதனால் 9 வீடுகளில் வாழும் நபர்கள் சுய தனிமைப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக மாவட்ட சுகாதார வைத்திய அதிகாரி தெரிவித்துள்ளார்.

Related posts