கடமையை புறக்கணிக்கும் அதிகாரிகளுக்கு ஆளுநர் எச்சரிக்கை…!!

கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் திருமதி அனுராதா யஹம்பத்இ இருப்புக்களைப் பாதுகாப்பது அதிகாரிகளின் பொறுப்பு என்றும்இ அவ்வாறு செய்யாத அதிகாரிகள் மீது சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க தயங்க மாட்டோம் என்றும் கூறினார்.

ஆளுநர் மேலும் கூறுகையில்இ மூன்று மாதங்களிலிருந்துஇ திருகோணமலை மாவட்டத்தில் உள்ள சில மதிப்புமிக்க இருப்புக்கள் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட கும்பல்களால் அழிக்கப்பட்டுள்ளனஇ அவற்றைப் பாதுகாக்கும் அதிகாரிகள் தங்கள் கடமைகளை புறக்கணித்து வருகின்றனர்.

குற்றவாளிகளைப் பிடித்துஇ மரங்கள் வெட்டப்பட்ட பின்னர் சிறையில் அடைப்பதன் மூலம் பிரச்சினை தீர்க்கப்படாது என்று ஆளுநர் கூறினார். அது அழிக்கப்படுவதற்கு முன்பு அதைத் தடுக்க ஒரு திட்டம் இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் வலியுறுத்தினார்.

அண்மையில் திருகோணமலை மாவட்ட செயலகத்தில் நடைபெற்ற மாவட்ட சுற்று சூழல் பாதுகாப்பு குழு கூட்டத்தின் போது இவ்வாறு தெரிவித்தார் மேலும் தெரிவிக்கையில்

“எங்கள் மாகாணத்தில் இருந்த பிரச்சினைகள் இன்னும் தீர்க்கப்படவில்லை. முப்பது ஆண்டுகால யுத்தம் அரசாங்க அதிகாரிகளுக்கு முடிவுகளை எடுக்கும் வாய்ப்பை இழந்தது. கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளில் போர் முடிந்ததுஇ ஆனால் அரசாங்கம் திறமையின்மை நிலையில் இருந்தது. ஆனால் எங்களுக்கு ஒரு மாகாண தலைவர் கிடைத்ததைப் போல அல்ல. நாடு தனது வேலையைச் செய்ய இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. இந்த காலகட்டத்தில் மாகாணத்தின் வளர்ச்சி நடைபெற வேண்டும். நான் குறுகிய காலமா அல்லது நீண்ட காலமா என்று எனக்குத் தெரியவில்லைஇ ஆனால் ஒரு நாள் இருந்தாலும் இந்த மாகாணத்தில் பணியாற்ற விரும்புகிறேன். இது வளங்கள் நிறைந்த மாகாணம்இ அதை நாங்கள் சிறப்பாகப் பயன்படுத்த வேண்டும்இ ”என்று ஆளுநர் கூறினார்.

சுற்றுச்சூழலைப் பாதுகாக்க மூன்று மாவட்ட அளவிலான குழுக்களை அமைக்கவும்இ இருப்புக்களை அடையாளம் காண விளம்பர பலகைகளை நிறுவவும் முடிவு செய்யப்பட்டது. கூடுதலாகஇ விசேட அதிரடிப்படை மற்றும் சிவில் பாதுகாப்பு படையின் உதவியுடன் இருப்புக்களைப் பாதுகாக்க ஒரு சிறப்பு திட்டத்தை செயல்படுத்த ஒப்புக்கொள்ளப்பட்டது.

இந் நிகழ்வில்திருகோணமலை மாவட்ட அரசாங்க அதிபர் ஜே.எஸ்.டி.எம். அசங்க அபேவர்தனஇ மாவட்ட பிரதேச செயலாளர்கள்இ காவல்துறையினர்கள்இ நகர அபிவிருத்தி அதிகார சபை உத்தியோகத்தர்கள்இ மத்திய சுற்றுச் சூழல் உயரதிகாரிகள் என பலர் கலந்து கொண்டார்கள்

Related posts