சிவகார்த்திகேயனின் சயின்ஸ் பிக்‌ஷன் பட அப்டேட்

ரவிகுமார் இயக்கத்தில் சிவகார்த்திகேயன் நடிக்கும் சயின்ஸ் பிக்‌ஷன் படத்தின் முக்கிய அப்டேட்டை படக்குழு வெளியிட்டுள்ளது.

சிவகார்த்திகேயனின் சயின்ஸ் பிக்‌ஷன் பட அப்டேட்

சிவகார்த்திகேயன்தமிழில் முன்னணி நடிகராக இருக்கும் சிவகார்த்திகேயன், அடுத்தடுத்து படங்களில் பிசியாக நடித்து வருகிறார். இவர் கடந்த 2018-ம் ஆண்டு இன்று நேற்று நாளை படத்தின் இயக்குனர் ரவிகுமார் இயக்கும் படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமானார். அறிவியல் சார்ந்த படமாக உருவாகும் இதில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக ரகுல் பிரீத் சிங் நடிக்கிறார். இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரகுமான் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு பணிகளை கவனிக்கிறார்.

படக்குழுவினருடன் சிவகார்த்திகேயன்

பிரம்மாண்ட பொருட்செலவில் உருவான இப்படம், பைனான்ஸ் பிரச்சனை காரணமாக பாதியிலேயே நிறுத்தப்பட்டது. தற்போது பிரச்சனைகள் தீர்க்கப்பட்டு, மீண்டும் படப்பிடிப்பு தொடங்கப்பட்டுள்ளது. அதனை படத்தின் தயாரிப்பாளர் ஆர்.டி.ராஜா அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்துள்ளார். இயக்குனர் ரவிகுமார், ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ்ஷா, சிவகார்த்திகேயன் ஆகியோர் படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருக்கும் புகைப்படம் ஒன்றையும் பகிர்ந்துள்ளார். இப்படத்தின் தலைப்பு சில தினங்களில் அறிவிக்கப்படும் என ஆர்.டி.ராஜா தெரிவித்துள்ளார்.

Related posts