நிலநடுக்கத்தில் சிக்கி 35பேர் பலி; 1600க்கு மேற்பட்டோர் காயம்!

துருக்கி நாட்டின் கிழக்கு  மாகாணமான எலாசோவில் வெள்ளிக்கிழமை மாலை 6.8 ரிக்டர் அளவிலான நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டதில் 35 பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் 1,607 பேர் காயமடைந்தனர் என அந்நாட்டு அரசாங்கம் அறிவித்துள்ளது.

 அதேவேளை  அண்டை நாடான மாலத்யா மாகாணத்தில் நான்கு பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் 226 பேர் காயமடைந்தனர்.  தெற்கு மற்றும் தென்கிழக்கு மாகாணங்களான அதையமான், கஹ்ரமன்மாரா, தியர்பாகர், சான்லூர்பா மற்றும் பேட்மேன் ஆகிய இடங்களில் பலர் காயமடைந்தனர்.

 துருக்கியின் பேரிடர் மற்றும் அவசரநிலை மேலாண்மை ஆணையம் (AFAD)  தகவலின்படி தப்பியவர்களின் எண்ணிக்கை பின்னர் 45 ஐ எட்டியது.  மீட்கப்பட்ட சமீபத்திய நபர் 65 வயதான அய் யெல்டஸ் ஆவார்,  19 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு எலாஸின் முஸ்தபா பானா சுற்றுப்புறத்தில் இடிபாடுகளில் இருந்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.

Related posts